หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Sale !!! ไฟหน้า A33 โคม Xenon แท้มีมอเตอร์ปรับระดับไฟฟ้าครับ  (อ่าน 1674 ครั้ง)
toezaa
สมาชิกลงทะเบียน
ต่ำสิบ

พลังใจ 0

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 02:14:50 am »

ชนิดสินค้า : ไฟหน้า Xenon A33 แท้ หลอด D2R

จำนวน : 1 คู่

ราคา : 7000

สภาพ : มือสอง ทางขวามีครบชุด ทางซ้ายขาดชุดบัลบาสต์และไฟ มอเตอร์ปรับระดับไฟฟ้าอยู่ครบครับ

สี : สีใสๆๆ

ตำหนิ : มีรอยทางด้านหลังนิดหน่อยครับ

วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า : โอวววววว บระเจ้า ไม่ทราบได้ครับ

การรับประกัน : พอใจก็จัดจบครับ

อายุประกันที่เหลืออยู่ : เมื่อพี่ๆ รับไปอุปถัมภ์ มันจะเหลือการประกันให้กับตัวมันเองครับ

เหตุผลในการขาย : กำลังจะขายรถแล้วครับ อันนี้เป็นโปรเจคเก่าว่าจะทำ Xenon ปรับระดับได้ แต่ไม่มีเวลา เลยลา Bye Bye ขายคนที่ต้องการครับ ซื้อมา 12000 เมื่อนานมาแล้ว

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : 089-928-7011

วิธีส่งมอบสินค้า : นัดเจอได้ครับ หรือสามารถไปดูของได้ที่บางบัวทองครับ

toezaa
สมาชิกลงทะเบียน
ต่ำสิบ

พลังใจ 0

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 01:16:08 pm »

มีใครสนจายยย อยู่ไหมครับ  ขอคารวะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์